Entertainment Of Asia
Shopping Media Product Health Plus in Thailand
kooru.com first page Asia Entertainment News Asia Music Album Asia Music Video Asia Live Concert Asia Artist Profile Stars Wallpaper picture Tarvel Syte in Asia Clip Idols games Movies and Drama in Asia โฆษณากับเว็บไซต์


Menu Today
รูปภาพ Girl's Generation
รูปภาพสาวๆ SNSD
ดูดวงรายวัน
ดูดวงไพ่ทาโร่ต์
หน้าหลัก
หน้าหลัก
ข่าวสารบันเทิง
ข่าวสารบันเทิง
แฟชั่นความสวยความงาม
แฟชั่นความสวยความงาม
ท่องเที่ยวสไตล์เอเซีย
ท่องเที่ยวสไตล์เอเซีย
แนะนำร้านสไตล์เอเซีย
แนะนำร้านสไตล์เอเซีย
การศึกษา เรียนภาษา
การศึกษา เรียนภาษา
ศิลปวัฒนธรรมเอเซีย
ศิลปวัฒนธรรมเอเซีย
เมนูอาหารอร่อย
เมนูอาหารอร่อย
ข้อมูลศิลปิน
Album
มิวสิควีดีโอ
มิวสิควีดีโอ
Live & Concert
Live & Concert
Super Cut
Super Cut
Music Cover
Music Cover
Dance Cover
Dance Cover
เพลงญี่ปุ่น
เพลงญี่ปุ่น
เพลงเกาหลี
เพลงเกาหลี
เพลงจีน
เพลงจีน
เพลงประกอบ OST
เพลงประกอบ OST
Movies & Drama
Movies & Drama
Idol Clip
Idols Clip
Clip โฆษณา
บทความ
บทความ
Forum
Forum
ตารางกิจกรรม
ตารางกิจกรรม
เกมส์
เกมส์
รูปภาพ
รูปภาพ
เว็บลิ้ง
เว็บลิ้ง
 

 

 Co.ed (남녀공학)

Co.ed (남녀공학)







Co.ed (โคเอ็ด) / 남녀공학 (นัมนยอกงฮัก)
วงไอดอลผสมชาย-หญิง จากค่ายCore Contents Media ค่ายเดียวกับวงทีอาร่า
สมาชิกในวงมีทั้งหมด 10 คน หนึ่งในนั้นคือ รยู ฮโยยอง พี่สาวฝาแฝดของ รยู ฮวายอง สมาชิกใหม่ทีอาร่า


kooru Club Image



บนจากซ้าย :: ซูมี, คังโฮ, ฮโยยอง, ซองมิน, ฮเยวอน
ล่างจากซ้าย : แทอุน, นูริ, ชานมี, ควังแฮง, ยูซอง

kooru Club Image
จากซ้ายไปขวา > แทอุน, ฮโยยอง, นูริ, ซูมิ, ซองมิน, ชานมี, คังโฮ, ฮเยวอน, ยูซอง, ควังแฮง


kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
Smile Soomi (미소수미) / ซูมิ
Name: Lee Soomi (이수미)
Nickname: Shut-eye Soomi
Birthdate: March 3rd, 1989
Weight: 167CM
Height: 47KG
Blood Type: A
Education: Korea Aerospace University, Aeronautical Science & Flight Operations (Bachelors' Degree)
Cyworld: http://www.cyworld.com/NE89
Company: Core Contents Media

Info:
- ชนะเลิศการออดิชั่น SBS's "Young Jae Yook Sung Project" ในปี 2001 แต่ไม่ได้เข้าร่วมเทรน
- เข้าร่วม SeeYa ในปี 2009 แต่ออกจากวงในปี 2010



kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
Sky Earth Yoosung (천지유성) / ยูซอง
Name: Kim Jungwoo (김정우)
Nickname: Sky Earth Yoosung
Birthdate: May 9, 1990
Weight: 62kg
Height: 181cm
Hobbies: Exercising, Guitar, Game, Shopping, Watching TV
Specialty: Soccer, Biking, Push-Ups
Company: Core Contents Media




kooru Club Image
kooru Club Image

Sage Taewoon (지혜태운) / แทอุน
Name: Woo Taewoon (우태운)
Nickname: Wise Taewoon (지혜태운)
Birthdate: May 11, 1990
Weight: 68KG
Height: 184CM
Hobbies: Composing songs, basketball, watching movies
Specialties: Painting, writing lyrics, Japanese



kooru Club Image
kooru Club Image
Rascal Kwanghaeng (악동광행) / ควังแฮง
Name: Lee Kwang Heng (이광행)
Birthdate: 1990
Company: Core Contents Media

Info:
- นักแสดงรับเชิญใน "Coffee House" (2010)



kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
Balance Noori (가온누리) / นูริ
Name: Kang Inho (강인오)
Nickname: Balance Noori
Birthdate: March 3rd, 1993
Weight: 184CM
Height: 70KG
Hobbies: Music Appreciation, Movie Appreciation, Caro
Specialty: Boxing, Basketball, Soccer, Computers
Company: Core Contents Media



kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
Star Light Chanmi (별빛찬미) / ชานมี
Name: Heo Chanmi (허찬미)
Birthdate: April 6th, 1992
Blood Type: A
Height: 160cm
Weight: 46kg
Siblings: Sister
Education: High School: Anyang School of Arts studying Theater and Movies
Hobbies: Piano, shopping, watching movies
Company: Core Contents Media

Info:
- อดีตเด็กฝึก SM (2004-2009)



kooru Club Image
kooru Club Image
Hot Blood Kangho (열혈강호) / คังโฮ
Name: Park Yongsu (박용수)
Nickname: Hot Blooded Kangho (열혈강호)
Birthdate: December 14, 1991
Weight: 67KG
Height: 182CM
Hobbies: Watching movies, traveling, sports
Specialties: Golfing, performing


kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
One Light Hyoyoung (한빛효영) / ฮโยยอง
Name: Ryu Hyoyoung (류효영)
Birthdate: 1993
Siblings: Sister (Ryu Hwayoung of T-ara) and younger brother
Company: Core Contents Media
Education: Sungeul High School

Info:
- ชนะเลิศการประกวด Miss Cheonhyung 2010
- 2010 Namwon City ambassador
- แสดงละคร KBS1 "Jungle Fish 2" (2010)



kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
One Star Hyewon (한별혜원) / ฮเยวอน
Name: Jin Hye Won (진혜원)
Birthdate: March 3rd, 1995
Weight: 46kg
Height: 168CM
Hobbies: Shopping, making cookies
Specialty: Jazz dance
Company: Core Contents Media



kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
kooru Club Image
Solid Sungmin (알찬성민) / ซองมิน
Name: Choi Sungmin (최성민)
Nickname: Solid Sungmin
Birthdate: December 17th, 1995
Weight: 49kg
Height: 172cm
Hobbies: Drums, listening to music
Specialty: Poppin'
Company: Core Contents Media

แล้วเพื่อนๆ ชาวสซ.ล่ะ ชอบหนุ่มสาวคนไหนในโรงเรียนสหศึกษานี้กัน?

ใครยังไม่รู้จัก ไปดูหน้าคร่าตากันโลด .


นักเรียนชายเลขที่ ๑ อีควังแฮง
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนชายเลขที่ ๒ คิมยูซอง
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนชายเลขที่ ๓ อูแทอุน
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนชายเลขที่ ๔ คังโฮ
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนชายเลขที่ ๕ คังนูริ
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนชายเลขที่ ๖ ชเวซองมิน
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนหญิงเลขที่ ๗ ซูมิ
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนหญิงเลขที่ ๘ ฮอชันมิ
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนหญิงเลขที่ ๙ รยูฮโยยอง
kooru Club Imagekooru Club Image
นักเรียนหญิงเลขที่ ๑๐ จินเฮวอน
kooru Club Imagekooru Club Image

  Send Artist Profile

  Date Create: [วันที่ 19 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2553 - 16:33 น.]   Vitistor: 582

Today - วันที่ 12 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2562   ขณะนี้มีคนออนไลน์  146 คน   จำนวนผู้เข้าชมทั้งสิ้น :  คน   
Design and Programing by lulu@chaiyo.com   Host Power By Thenextplus.com